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SAFARI YA MAISHA YANGU
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Mhe. Ali Hassan Mwinyi alikuwa ni
Rais wa pili wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania.

Kitabu hiki ni simulizi za maisha
yake toka alipozaliwa Mkuranga,
jirani na jiji la Dar es Salaam,
alivyosoma dini na elimu dunia
Zanzibar, alivyofanya kazi kama
Mtumishi wa Serikali, alivyoteuliwa
kuongoza wizara mbali mbali,
alivyochaguliwa kuwa Rais wa
Zanzibar, kisha Rais wa Jamhuri ya
Muungano wa Tanzania, na
alivyotelekeza majukumu ya
kuongoza nchi kwa muda wa miaka
kumi.
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